ประชาสัมพันธ์![📣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
องค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ นำโดย นางสาวเปรมยุดา บุญจันทร์แดง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้ ขอเชิญชวนประชาชนชาวตำบลโคกแย้ และพื้นที่ใกล้เคียง ร่วมโครงการสืบสานงานประเพณีลอยกระทง ![🪷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4e/1/16/1fab7.png)
ในวันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลโคกแย้
กิจกรรมภายในงาน
การประกวดกระทงสวยงาม 16 หมู่บ้าน
การแสดงของนักเรียนจากโรงเรียนในเขตตำบลโคกแย้
การแสดงรำ โดยชมรมวัฒนธรรมรำตำบลโคกแย้
การแสดงมหรสพ ดนตรี
การรับสมัครการประกวดกระทง (หมู่บ้าน) ตั้งแต่วันที 13 - 24 พฤศจิกายน 2566 สามารถรับใบสมัครและยื่นใบสมัคร ได้ที่กองการศึกษา ศาสนาและวัฒธรรม ในวันและวลาราชการ โทร. 036-374047-8 ต่อ 31
|